เมื่อวันที่ 8 พฤศจิกายน 2566 ที่ผ่านมา บริษัท โวซ่าร์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด ได้จัดงานทำบุญประจำปี 2566 เพื่อความเป็นสิริมงคล โดยมีผู้บริหารบริษัท โวซ่าร์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด เป็นประธานในพิธี
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/01-1024x1024.jpg)
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/04-1024x1024.jpg)
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/019-1024x1024.jpg)
ภายในงานมีการทำพิธีบวงสิ่งศักดิ์สิทธิ์โดยพราหมณ์ในพิธีเป็นผู้อ่านโองการอันเชิญเทวดา หลังจากพิธีบวงสรวงแล้ว บริษัท โวซ่าร์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด ได้รับความเมตตาจากหลวงพ่อเจริญ ฐานยุตฺโต ได้เดินทางมาทำพิธีสวดเจริญพระพุทธมนต์ ทำการเจิมบริเวณทางเข้าอาคาร และพรมน้ำมนต์ให้กับผู้เข้าร่วมงาน เพื่อเป็นการสร้างขวัญกำลังใจในการทำงานต่อไป
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/02-1024x1024.jpg)
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/09-1024x1024.jpg)
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/013-1024x1024.jpg)
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/015-1024x1024.jpg)
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/08-1024x1024.jpg)
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/018-1024x1024.jpg)