เมื่อวันที่ 16 มีนาคม 2566 ที่ผ่านมา บริษัท โวซ่าร์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด ได้ร่วมออกบูธ งาน KMITL Job Fair 2023 ซึ่งได้จัดขึ้นที่ หอประชุมเจ้าพระยาสุรวงษ์ ไวยวัฒน์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง ภายในงานมีการออกบูธของบริษัทต่าง ๆ ที่จะมาแนะนำตำแหน่งงานที่กำลังเปิดรับสมัครอยู่ให้กับนักศึกษาของ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/DSC00290-2-1024x683.jpg)
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/DSC00297-1024x683.jpg)
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/DSC00316-1024x683.jpg)
ภายในบูธของ โวซ่าร์ คอร์ปอเรชั่น มีทั้งการแนะนำตำแหน่งงานที่ทางบริษัทมีโดยพี่ ๆ พนักงานให้ข้อมูลในแต่ละตำแหน่ง มีการแจกของที่ระลึก เช่น สติ๊กเกอร์ กระเป๋าผ้า กระบอกน้ำ ให้กับน้อง ๆ นักศึกษาที่เข้าชมบูธของ โวซ่าร์ คอร์ปอเรชั่น โดยได้รับความสนใจจากนักศึกษาเป็นจำนวนมาก
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/DSC00267-1024x683.jpg)
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/DSC00375-1024x683.jpg)
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/DSC00390-1024x683.jpg)
![](https://woxacorp.com/wp-content/uploads/2023/11/DSC00411-1024x683.jpg)